Thương hiệu của
Beetours Vietnam
Phục vụ vé từ 7h30-23h hàng ngày



Giá vé máy bay đi Tanzania của Thai Airways

Là hãng hàng không quốc gia, chúng tôi công bố mục tiêu cho công chúng và sử dụng nó như là kim chỉ nam cho tất cả các đơn vị để đạt được cùng một mục tiêu " Luôn là Hãng hàng không mang đậm chất Thái được lựa chọn hàng đầu". Chúng tôi vừa tập trung xây dựng những giá trị chung để nâng cao giá trị chính là sự hài lòng của khách hàng, vừa cân bằng kinh doanh theo vốn và ngân sách hiệu quả thông qua những chính sách linh hoạt nhằm hỗ trợ những thay đổi của bối cảnh hoạt động kinh doanh và tạo ra sự hưởng ứng đối với cộng sự. Chúng tôi công bố sứ mệnh của chúng tôi để thể hiện quyết tâm và yêu cầu tất cả cộng sự thực hiện như sau:

Hãng hàng không  Thai Airways

Hãng hàng không  Thai Airways


▪ Phục vụ vận tải hàng không cho thị trường trong nước và quốc tế một cách toàn diện, và tập trung vào các tiêu chuẩn, an toàn, thuận tiện và dịch vụ phản ánh bản sắc Thái Lan để cung cấp các sản phẩm có giá trị, đáng tin cậy cùng với việc làm bền vững hình ảnh và mối quan hệ tốt với khách hàng. 
▪ Giám sát việc kinh doanh theo tiêu chuẩn quốc tế để tạo ra một sự phát triển bền vững cho tổ chức và tạo ra doanh thu cao cho các cổ đông.
▪ Tạo ra một nền văn hóa công ty mạnh mẽ, nhận ra tầm quan trọng của khách hàng, phát triển năng lực, kỹ năng và trách nhiệm và làm mạnh mẽ mối quan hệ trong tổ chức với nhân viên để mang lại những điều tốt nhất của lực lượng lao động.
▪ Giúp đỡ, tăng cường và hưởng ứng xã hội, môi trường với cương vị là hãng hàng không quốc gia. 

Giá vé máy bay đi Tanzania của Thai Airways

Giá vé máy bay đi Tanzania của Thai Airways

Hành trình bay hấp dẫn:

 

 
Thai Airways
Hồ Chí Minh
Sân bay Tân Sơn Nhất
20:50 30/09/2018
Chuyến bay: TG557
Thời gian bay: 1h 25m
Băng Cốc
Sân bay Suvarnabhumi
22:15 30/09/2018
Máy bay:330
Dừng tại Băng Cốc - Sân bay Suvarnabhumi - Thời gian dừng: 3h 30m
 
Ethiopian Airlines
Băng Cốc
Sân bay Suvarnabhumi
01:45 01/10/2018
Chuyến bay: ET619
Thời gian bay: 8h 30m
Addis Ababa
Sân bay Bole
06:15 01/10/2018
Máy bay:788
Dừng tại Addis Ababa - Sân bay Bole - Thời gian dừng: 4h 15m
 
Ethiopian Airlines
Addis Ababa
Sân bay Bole
10:30 01/10/2018
Chuyến bay: ET805
Thời gian bay: 2h 50m
Dar Es Salaam
Sân bay Julius Nyerere
13:20 01/10/2018
Máy bay:763

 

Liên hệ 1900-0310 để biết thêm thông tin chi tiết của hành trình và mua vé máy bay đi Tanzania.


Giá vé máy bay đi Tanzania của Thai Airways

Có thể bạn chưa biết



Đăng ký nhận tin, đừng bỏ lỡ các khuyến mãi hấp dẫn !


Bạn cần trợ giúp? Hãy gọi ngay:
(04) 3978 5635
(08) 6684 8365

  • Beetours trên Facebook
  • Beetours trên Twitter
  • Beetours trên G+
  • Beetours trên Youtube